

**OFISI YA RAIS - TAMISEMI
HALMASHAURI (W) BUSOKELO**

SHULE YA SEKONDARI LUFILYO,
S. L. P. 362,
TUKUYU.

NAMBA ZA SIMU
MKUU WA SHULE 0756-025-516
MAKAMU WA SHULE 0756-612-614
MATRON 0755-232-388
PATRON 0752-716-207

MZAZI / MLEZI WA MWANAFUNZI.....

**YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI LUFILYO KIDATO
CHA KWANZA JANUARY 2021 KWA WANAFUNZI WA KUTWA (DAY)**

Nafurahi kukuarifu kuwa mwanao amechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule ya sekondari Lufilyo kwa mwaka wa masomo 2021 . shule ipo katika Halmashauri ya wilaya ya Busokelo umbali wa kilometa 48 kutoka Tukuyu mjini. Shule itafungua tarehe 11/01/2021 saa moja na nusu asubuhi.

MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA:

1.0 SARE YA SHULE NA MAVAZI MENGINE KWA WASICHANA:

- i. Mashati mawili (02) meupe ya mikono mifupi yasiyobana
- ii. Sketi mbili ndefu (moja rangi ya kaki na nyingine rangi ya damu mzee
- iii. Viatu vyeusi vya ngozi jozi mbili vya kufunga kwa Gidamu (Kamba).
- iv. Soksi nyeupe jozi mbili (02),
- v. Tai mbili ndefu (moja rangi ya kaki na nyingine rangi ya damu mzee)
- vi. Hijabu nyeupe kwa waislamu
- vii. Sweta moja rangi ya damu ya mzee
- viii. Daftari kubwa (counter) kumi (10)
- ix. Picha passport size mbili zilizopigwa hivi karibuni

2.0 SARE YA SHULE NA MAVAZI MENGINE KWA WAVULANA

- i. Suruali mbili (moja rangi ya kaki na nyingine rangi ya damu ya mzee) isiyobana mwili

- ii. Mashati mawili (02) meupe mikono mifupi yasiyobana
- iii. Viatu vyeusi vya ngozi jozi mbili vya kufunga kwa Gidamu (Kamba).
- iv. Jozi mbili (02) za soski nyeupe
- v. Sweta moja rangi ya damu yam zee
- vi. Mkanda wa ngozi mweusi wenye chuma saizi ya kati
- vii. Daftari kubwa (counter book Q3) kumi (10)
- viii. Tai mbili ndefu (moja rangi ya kaki na nyingine rangi ya damu mzee)
- ix. Sanduku moja (01) la kutunzia daftari na vifaa vingine vidogo (tranka)
- x. Picha passport size mbili zilizopigwa hivi karibunin (Rangi ya nyuma iwe blue bahari).

NAKUTAKIA MAANDALIZI MEMA
KARIBU SHULE YA SEKONDARI LUFILYO

IGNAS KOMBA
MKUU WA SHULE
0756025516/0786717077

1. MAKOSA YA KUFUKUZWA SHULE:

Yafuatayo ni makosa ambayo yakitendwa na mwanafunzi husababisha **KUFUKUZWA** shule:-

- i. Wizi wa mali binafsi au mali ya Umma.
- ii. Uasherati, Ubakaji na Ushoga.
- iii. Ulevi, utumiaji wa madawa ya kulevya, mfano Bangi, Mendrax, Pombe, mirungi n.k.
- iv. Makosa ya jinai yaliyothibitishwa na mahakama.
- v. Kuchezea, kudharau, kuharibu Bendera ya Taifa au picha za Viongozi wa Kitaifa.
- vi. Kupigana, kupiga au kutukana mwalimu, mfanyakazi asiye mwalimu, mwanafunzi mwenzake au kiranja.
- vii. Kuharibu kwa makusudi mali ya Umma, viti, madawati, vitabu, jembe n.k.
- viii. Makosa yoyote yaliyothibitishwa na mahakama.
- ix. Kutoroka shule.
- x. Kuoia au kuolewa.
- xi. Kushiriki kutoa mimba.
- xii. Kugoma, kuchochea au kuongoza kuvuruga amani na usalama wa watu/jumuiya ya shule.
- xiii. Kukataa adhabu kwa makusudi aliyopewa na Mkuu wa Shule, Mwalimu au Kiranja.
- xiv. Kumiliki au kukutwa na simu katika maeneo ya shule.

N.B: Mzazi/Mlezi, ushirikiano wako na uongozi wa shule ni muhimu katika kumlea mwanao kitaaluma, kimwili na kiroho. Hivyo unaombwa kuwasiliana na uongozi wa shule unapopata utata wa jambo lolote.

KARIBUNI SANA LUFILYO SEKONDARI

ELIMU NI NURU

IGNAS KOMBA
MKUU WA SHULE

**OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI (W) BUSOKELO
SHULE YA SEKONDARI LUFILYO
S. L. P. 362, TUKUYU**

TAARIFA BINAFSI YA MWANAFUNZI

Tafadhali fomu hii ijazwe kwa uangalifu na ikabidhiwe siku ya kuripoti shule.

Aidha mwanafunzi yupo tayari kuzitekeleza sheria na taratibu hizo. Mimi.....Mzazi/Mlezi pamoja na mwanafunzi tumezisoma na tumezielewa na kuzikubali taratibu na sheria za Shule ya Sekondari LUFILYO.

Jina la Mzazi/Mlezi.....
Saini..... Tarehe

Jina la Mwanafunzi.....
Saini..... Tarehe

1. Mahali anapotoka Kijiji atokacho..... Kata.....
Wilaya..... Mkoa.....

2. Ndugu mwingine wa karibu: Jina lake
Uhusiano Kijiji/Kata anakoishi.....
Wilaya Mkoa.....

Kazi yake.....

Anuani.....

Simu: NaE – mail.....

3. Ndugu mwingine wa karibu: Jina lake
uhusiano Kijiji/Kata anakoishi.....
Wilaya Mkoa.....

Kazi yake.....

Anuani.....

Simu: NaE – mail.....

MEDICAL CERTIFICATE FORM

STUDENT NAME.....

To be completed by a Government Medical Officer or a doctor from a recognized health institution in respect of form one entrant. Please examine the above as to her/his physical and mental fitness as a student at this school.

The examination should have to involve the following categories

- 1. Vision with glasses right left.....
- 2. Blood pressure
- 3. Hemoglobin
- 4. F. V. Bleeding
- 5. Urine for sugar.
- 6. Stool for routine examination
- 7. Venereal diseases
- 8. Neurosis
- 9. T. B. Test
- 10. Any abnormality
 - a) Heart
 - b) Lung
 - c) Spleen
 - d) Chest
- 11. Is there any serious disease e.g. Leprosy, Epilepsy, Asthma, Diabetes

Doctor's name.....

Signature and official stamp

.....

Date

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI (W) BUSOKELO
SHULE YA SEKONDARI LUFILYO

FOMU YA MZAZI KUKUBALI MWANAO KUJIUNGA NA SHULE

1. Mimi..... Baba/ Mama /Mlezi wa.....

Ninayeishi Wilaya ya Kata Mtaa.....

Nakubali mwananguajiunge na **SHULE YA SEKONDARI LUFILYO**

2. Mimi Mzazi/Mlezi wa kijana huyu naahidi pia kushirikiana na walimu katika malezi ya mwanangu akiwa shuleni na hata nje ya shule. Kwamba ni wajibu wangu kama Mzazi/Mlezi kumuhimiza mwanangu asome kwa bidii na kufuata sheria na taratibu zote za shule.

3. Kwamba nitalipa ada ya shule na michango yote katika muda uliopangwa, na kwamba kila mwisho wa muhula nitamtaka mwanangu anipe taarifa ya maendeleo yake kitaaluma na tabia.

Jina la Mzazi/Mlezi

Kazi yangu

Mahali ninapofanyia kazi

Saini Tarehe..... Na. ya/za Simu