



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



HALMASHAURI YA WILAYA YA BUSOKELO

Simu Na. 0737 205318
Nukushi: 0 732 951 745
Barua pepe: ded@busokelodc.go.tz

Mkurugenzi Mtendaji,
S. L. P. 2,
TUKUYU.

20/11/2020.

TANGAZO LA KAZI

Mkurugenzi mtendaji wa Halmashauri ya wilaya ya Busokelo anapenda kuwatangazia Watanzania wote wenye sifa na nia ya kufanya kazi katika halmashauri ya wilaya ya Busokelo kuomba nafasi ifuatayo:

MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II NAFASI - MOJA 1

SIFA:

- Awe na elimu ya kidato IV au VI na mwenye cheti cha cha utunzaji kumbukumbu.

KAZI NA MAJUKUMU:

- Kutafuta kumbukumbu /nyaraka/ mafaili yanayohitajika na wasomaji.
- Kudhibiti upokeaji uandikishaji wa kumbukumbu/nyaraka kuchambua, kuorodhesha na kupanga kumbukumbu /nyaraka katika makundi kulingana na somo husika (*classification and Boxing*) kwa ajili ya matumizi ya ofisi.
- Kuweka/kupanga kumbukumbu/Nyaraka katika reki (*file racks/cabinets*) katika masjala/nyumba vya kuhifadhia kumbukumbu.
- Kuweka kumbukumbu (*barua/ nyaraka nk*) katika mafaili.
- Kushughulikia maombi ya kumbukumbu/nyaraka kutoka taasisi za serikari.

NGAZI YA MSHAHARA TGS B

MASHARTI YA JUMLA

- A. Mwombaji awe raia wa Tanzania ambaye ana umri si zaidi ya miaka 45

- B. Barua ya maombi iambatane na wasifu binafsi wa mwombaji wa hivi karibuni
(*curriculum vitae*).
- C. Barua ya maombi iambatanishwe na nakala ya vivuli vya vyeti vya kidato cha
IV,VI, cheti cha kuzaliwa na vyeti vingine vya taaluma.
- D. Picha mbili ndogo (*passport size*) za hivi karibuni.
- E. Matokeo ya muda (*provision/testimonials/statement of results*) havitapokelewa.
- F. Waombaji wenye vyeti vya kidato cha nne na sita waliosoma nje ya nchi
wanatakiwa kuwasilisha uthibitisho wa NECTA.
- G. Waombaji wenye vyeti vyeti vya Astashahada/ cheti vya nje ya nchi wanatakiwa
kuambatanisha uthibitisho wa NACTE.
- H. Barua ya maombi iandikwe kwa lugha ya Kiswahili au kiingereza.
- I. Mwisho wa kupokea maombi ni **09/12/2020**.

Barua zote zitumwe kwa
Mkurugenzi mtendaji
Halmashauri ya wilaya ya Busokelo,
S. L. P 2,
TUKUYU.

IMETOLEWA NA:



ESTON PAUL NGILANGWA.

MKURUGENZI MTENDAJI

HALMASHAURI YA WILAYA YA BUSOKELO.

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
BUSOKELO