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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI YA AJIRA YA MKATABA

Mkurugeljlzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Busokelo anawatangazia
wananchi wote wenye sifa na vigezo vya kufanya kazi katika Halmashauri ya Wilaya
ya Busokelo kuomba nafasi za kazi ya kukusanya mapato ndani ya Halmashauri.

AINA NA NAFASI ZA KAZI

.....

vya; Ndembo, Kandete, Mbambo, Kapulampunguti, na Kipapa.
SIFA ZA MUOMBAJI.

l. Awe amemaliza kidato cha nne au sita.

Il Awe na umri wa miaka 18 — 45.

. Awe raia wa Tanzania.

IV.  Awe mwaminifu na asiwe amewahi kushtakiwa kwa makosa ya jinai.

V.  Awe anajua kutumia mashine ya kukusanyia mapato (POS) - atafikiwa
zaidi

VI.  Awe amepitia mafunzo ya Mgambo au JKT (atafikiriwa zaidi)

KAZI ZA KUFANYA

i. Kukusanya mapato ndani ya Halmashauri ya Wilaya ya Busokelo.

. Kutunza kifaa cha kukusanyia mapato (POS)

i, Kuwasilisha mapato yaliyokusanywa kwa muda maalum utakaopangiwa
na mwajiri wako

MASHARTI YA AJIRA

Barabara ya Tukuyu, S.L.P 2 Tukuyu, Simu +255 758 007 740, Nukushi; 0252957492, Barua pepe:
dedbusokelodc.go.tz, Tovuti: www.busokelodc.go.tz
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VI.

Vi.
vii.

viii.

Mwombaiji apitishe barua yake ya maombi kwa Mtendaji wa Kijiji wa eneo
lake analoishi.

Mwombaji awe mkazi wa Halmashauri ya Wilaya ya Busokelo

Mwombaji awe na wadhamini wawili (2) ambao wanaishi ndani ya
Halmashauri ya Wilaya ya Busokelo

Awe tayari kufanya kazi katika eneo lolote ndani ya Halmashauri ya Wilaya
ya Busokelo

Awe tayari kulipwa asimilia 5 tuu ya makusanyo yake.
Barua ya maombi iambatane na vitu vifutavyo

>

YV V VY

YV V V

Wasifu binafsi wa muombaji wa hivi karibuni (Curriculum Vitae) wenye
anuani, na Namba za simu.

Nakala ya cheti cha kuzaliwa, Cheti cha kidato cha Nne au cha Sita
Namba sahihi au nakala ya cheti cha kitambulisho cha Taifa (NIDA)
Picha mbili ndogo za hivi karibuni (Passport size)

Waombaiji wenye vyeti vya kidato cha nne vya nje ya nchi
waambatanishe uthibitisho wa NECTA/NACTE

Matokeo ya muda (provisional of results) hayatapokelewa.

Barua ya maombi iandwike kwa lugha ya kishwahili au kingereza
Maombi yataje aina na nafasi ya kazi inayoombwa.

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 27/10/2022.

Halmashauri haitausika kwa gharama zozote za usahili.

Maombi yote yasiyozingatia vigezo hayatazingatiwa.

Jinsi ya kutuma maombi

Maombi yote yaandikwe kwa : MKURUGENZI MTENDAJI, HALMASHAURI YA
WILAYA YA BUSOKELO, S.LP 2 TUKUYU

Aidha, Maombi yote yawasilishwe ofisi ya mkurugenzi mtendaji wa
halmashauri ya wilaya ya busokelo kwa mkono.
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MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUSOKELO
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MAJINA YA KATA NA VIJIJI WANAKO HITAJIKA WAKUSANYA MAPATO
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LUSANJE

9 MPOMBO LULASI
KIMPUNGUTI

10 NTABA KIMPUNGUTI
ISANGE

1 ISANGE BUMBIGI
KIPAPA

1 LUFILYO KIFUNDA
KIPYOLA
SELYA

13 IETE KIBOLE
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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI YA AJIRA YA MKATABA

Mkurugeljlzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Busokelo anawatangazia
wananchi wote wenye sifa na vigezo vya kufanya kazi katika Halmashauri ya Wilaya
ya Busokelo kuomba nafasi za kazi ya kukusanya mapato ndani ya Halmashauri.

AINA NA NAFASI ZA KAZI

.....

vya; Ndembo, Kandete, Mbambo, Kapulampunguti, na Kipapa.
SIFA ZA MUOMBAJI.

l. Awe amemaliza kidato cha nne au sita.

Il Awe na umri wa miaka 18 — 45.

. Awe raia wa Tanzania.

IV.  Awe mwaminifu na asiwe amewahi kushtakiwa kwa makosa ya jinai.

V.  Awe anajua kutumia mashine ya kukusanyia mapato (POS) - atafikiwa
zaidi

VI.  Awe amepitia mafunzo ya Mgambo au JKT (atafikiriwa zaidi)

KAZI ZA KUFANYA

i. Kukusanya mapato ndani ya Halmashauri ya Wilaya ya Busokelo.

. Kutunza kifaa cha kukusanyia mapato (POS)

i, Kuwasilisha mapato yaliyokusanywa kwa muda maalum utakaopangiwa
na mwajiri wako

MASHARTI YA AJIRA
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Mwombaiji apitishe barua yake ya maombi kwa Mtendaji wa Kijiji wa eneo
lake analoishi.

Mwombaji awe mkazi wa Halmashauri ya Wilaya ya Busokelo

Mwombaji awe na wadhamini wawili (2) ambao wanaishi ndani ya
Halmashauri ya Wilaya ya Busokelo

Awe tayari kufanya kazi katika eneo lolote ndani ya Halmashauri ya Wilaya
ya Busokelo

Awe tayari kulipwa asimilia 5 tuu ya makusanyo yake.
Barua ya maombi iambatane na vitu vifutavyo

>

YV V VY

YV V V

Wasifu binafsi wa muombaji wa hivi karibuni (Curriculum Vitae) wenye
anuani, na Namba za simu.

Nakala ya cheti cha kuzaliwa, Cheti cha kidato cha Nne au cha Sita
Namba sahihi au nakala ya cheti cha kitambulisho cha Taifa (NIDA)
Picha mbili ndogo za hivi karibuni (Passport size)

Waombaiji wenye vyeti vya kidato cha nne vya nje ya nchi
waambatanishe uthibitisho wa NECTA/NACTE

Matokeo ya muda (provisional of results) hayatapokelewa.

Barua ya maombi iandwike kwa lugha ya kishwahili au kingereza
Maombi yataje aina na nafasi ya kazi inayoombwa.

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 27/10/2022.

Halmashauri haitausika kwa gharama zozote za usahili.

Maombi yote yasiyozingatia vigezo hayatazingatiwa.

Jinsi ya kutuma maombi

Maombi yote yaandikwe kwa : MKURUGENZI MTENDAJI, HALMASHAURI YA
WILAYA YA BUSOKELO, S.LP 2 TUKUYU

Aidha, Maombi yote yawasilishwe ofisi ya mkurugenzi mtendaji wa
halmashauri ya wilaya ya busokelo kwa mkono.
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