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TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA \ mom
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUSOKELO L S
Simu Na. 0737 205318 Mkurugenzi Mtendaji,
Nukushi: 0 732 951 745 S.L.P.2
Baruapepe: ded@busokelodc.go.tz TUKUYU.
Kumb. Na. BDC/A.2/01/58 31/05/2023.

YAH: TANGAZO LA NAFASI MOJA (1) YA KAZI YA KATIBU MAHSUSI DARAJA LA ll.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Busokelo anatangaza nafasi moja (1) ya kazi
ya Katibu Mahsusi daraja la Il baada ya kupata kibali cha ajira kutoka kwa Katibu Mkuu Utumishi
chenye kumb. Na. FA 97/228/01"TEMP"/06 cha tarehe 06/04/2023.

SIFA ZA MWOMBAJI:
1. Awe na elimu ya kidato cha nne
2. Awe na Astashahada (NTA level 6) ya mafunzo ya uhazili na kufaulu mtihami wa hatua ya
tatu.
3. Awe amefaulu somo la Hati Mkato ya kiswahili na Kiingereza maneno 80 kwa dakika moja
na awe amepata mafunzo ya kompyuta kutoka chuo cha Utumishi wa Umma (TPSC) au
chuo kingine kinachotambulika na Serikali. '

KAZI NA MAJUKUMU:

Kuchapa barua, taarifa na nyaraka mbalimbali.

2. Kusaidia kupokea wageni na kuwasaili shida zao na kuwaelekeza sehemu wanapoweza
kushughulikiwa.

3. Kusaidia kutafuta na kumpatia Mkuu wake majalada, nyaraka au kitu chochote
kinachohitajika katika shughuli za kazi hapo ofisini.

4. Kusaidia kufikisha maelekezo ya Mkuu wake wa kazi kwa wasaidizi wake na pia kumuarifu
kuhusu taarifa zozote anazokuwa amepewa na wasaidizi wake.

5. Kusaidia kupokea majalada, kuyagawa kwa maofisa walio katika sehemu alipo na
kuyakusanya, kuyatunza na kuyarudisha sehemu zinazohusika.

6. Kutekeleza kazi zozote atakazokuwa amepangiwa na msimamizi wake wa kazi.

-

MSHAHARA;
Kwa kuzingatia Muundo na Ngazi za mshahara ya watumishi wa Serikali yaani TGS C1 kwa

mwezi.

MASHARTI YA JUMLA KWA MUOMBAJI.
1. Mwombaji awe Raia wa Tanzania na awe tayari kufanya kazi sehemu yeyote kwenye
Halmashauri ya Wilaya ya Busokelo.
2. Mwombaiji awe na umri kati ya miaka 18 na usiozidi miaka 45 na awe hajawahi kupatikana
na kosa la jinai au kufungwa jela.
3. Maombi yote yaambatishwe na maelezo binafsi yanayoji .
za simu :a anﬁani sahihi. yanayojitosheleza (Detailed CV) namba
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10.Maombi yaambatishwe na nakala ya kitambulisho cha NIDA.
11.Maombi yote yatumwe kwa njia ya email ya Mkurugenzi

. Siku ya usaili kila muombaji afike na vyeti halisi (Original) vya Elimu, Taal

. Maombi yote ya waombaji yaambatishwe na nakala ya vyeti vya Taaluma, vyeti vya kidato

cha (IV-au Vi), cheti cha kuzaliwa na picha mbili (2) za passport size za hivi karibuni na
ziandikwe majina kwa nyuma.

Testimonals na “Provisional statementof results” hati ya matokeoya kidato cha nne na sita
HAVITAKUBALIWA.

W?Orpt?aji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti
kuidhinishwa na Mamlaka husika (TCU na NACTE) na taarifa ya uhakik
kwenye maombi.

vyao vimehakikiwa na
i iambatishwe

uma, kuzaliwa na

Kitambulisho.

Waombaji waliostaafishwa au kuacha kazi katika Utumishi wa U
kuomba isipokuwa kama wana kibali cha Katibu Mkuu Kiongozi.
Uwasilishwaji wa taarifa na sifa za kughushi ni kosa kisheria na
hatua za kisheria.

mma hawataruhusiwa

wahusika watachukuliwa

Mtendaji ded@busokelodc.go.tz

pia kwa watakaoweza kuleta kwa njia ya mkono katika Ofisi za Halmashauri.

Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 13/06/2023 saa 9:30 Alasiri
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Nakala;

1.

Katibu wa Tume,

Ofisi ya Rais,

Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma,
S.L.P 2320,

DODOMA.

Tovuti ya Halmashauri
www.busokelodc.go.tz

Mbao za Matangazo
Halmashauri ya Wilaya
BUSOKELO.

Barabara ya Tukuyu, S. L. P 2 Tukuyu, Simu +255 758 007 740, Nukushi: 025 2957492,
Barua pepe: ded@busokelodc.qo.tz, Tovuti: www.busokelodc.go.tz




