



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

SHERIA YA ARDHI YA VIJJI, (Na. 5 ya 1999)
OMBI LA HAKI MILIKI YA ARDHI YA VIJIJINI (Chini ya Fungu la 22)

NA
OMBI LA MAAMUZI KWA ENEO MAALUM (Chini ya Fungu la 49)
Fomu ya Ardhi ya Vijiji Na. 18(C)

Namba ya Fomu.....

Fomu hii ijazwe na Kikundi cha watu wasio wakazi wanaoomba kwa nakala tatu (3). Zingatia kuwa jina/majina yanavyoandikwa ndivyo yatakavyoonekana katika Hati ya Haki Miliki ya Kimila. Weka alama ya vema (V) kwenye kisanduku mahala panapohusika.

1. JINALA KIKUNDI KINACHOOMBA:

2. MAELEZO YA MWAKILISHI WA KWAZA WA KIKUNDI CHA WAOMBAJI

JINALA KWAZA: JINALA KATI: JINALA UKOO:

3. UMRI (MIAKA)	4. ANUANI KAMILI:	5. URAIA: _____	8. JINSIA
		6. KUMB: _____	MUME <input type="checkbox"/> MKE <input type="checkbox"/>
		7. CHETI: _____	

9. MAELEZO YA MWAKILISHI WA PILI WA KIKUNDI CHA WAOMBAJI

JINALA KWAZA: JINALA KATI: JINALA UKOO:

10. UMRI (MIAKA)	11. ANUANI KAMILI	12. URAIA _____	13. JINSIA
		14. KUMB: _____	MUME <input type="checkbox"/> MKE <input type="checkbox"/>
		15. CHETI: _____	

16. KIKUNDI KIMESAJILIWA: Bado Tayari
17. KAMA TAYARI NAMBA YA USAJILI YA KIKUNDI:

18. MASKANI YA KIKUNDI: NCHI: WILAYA: KATA: KIJILI: KITONGOJI:

19. MAJINA YA WANAKIKUNDI (kama nafasi haitoshi ambatanisha orodha kamili ya wanakikundi)

1.	4.
2.	5.
3.	6.

20. MAJINA YA WADHAMINI WA KIKUNDI (wawe wanakijiji wasio na uhusiano wa kifamilia na waombaji au na kikundi chenye)

1.	3.
2.	4.
5.	6.

21. MAELEZO JUU YA MAHALI ALIPO ZALIWA MWAKILISHI WA KWAZA NA WA PILI

A. MKOA: WILAYA: KATA: KIJILI: KITONGOJI:

B. MKOA: WILAYA: KATA: KIJILI: KITONGOJI:

22. MAELEZO JUU YA UKUBWA WA ENEO | **23. MAELEZO JUU YA MAHALI ENEO LILIPO**

UKUBWA (Ekari): WILAYA: KATA: KIJILI: KITONGOJI:

24. MATUMIZI YA ARDHI KWA SASA: 25. MATUMIZI YANAYOOMBWA:

26. MAJINA YA WAKAZI WA ARDHI JIRANI NADIRA YAKE MAJINA YA WAKAZI WA ARDHI JIRANI NADIRA YAKE

(i)	(v)
(ii)	(vi)
(iii)	(vii)
(iv)	(viii)

27. JINALA MWAKILISHI WA KWAZA NA WA PILI SAINI DOLEGUMBA

A.

B.

TAREHE: MAHALI:

28. KWAMATUMIZI YA OFISI

UAMUZI WA HALMASHAURI YA KIJILI

APEWE ASIPEWE

JINA SAINI

M/Kiti:

VEO:

Mjumbe:

TAREHE:

UAMUZI WA MKUTANO MKUU WA KIJILI

APEWE ASIPEWE

JINA SAINI

M/Kiti:

VEO:

Mjumbe:

TAREHE:

MAELEZO: KUMB. = KUMBUKUMBU YA HATI YA URAIA
CHETI = KUMBUKUMBU YA CHETI CHA KUZALIWA

DED = Mkurugenzi Mtendaji (W)
M/Kiti = Mwenye Kiti

A/Mteule = Afisa Mteule (W)
VEO = Afisa Mtendaji wa Kijiji