



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

SHERIA YA ARDHI YA VIJILI, (Na. 5 ya 1999)
OMBI LA HAKI MILIKI YA ARDHI YA VIJILINI (Chini ya Fungu la 22)
NA
OMBI LA MAAMUZI KWA ENEO MAALUM (Chini ya Fungu la 49)
Fomu ya Ardhi ya Vijiji Na. 18(D)

Namba ya Fomu.....

FOMU hii ijazwe na wawakilishi wa Taasisi inayoomba kwa nakala tatu (3. Zingatia kuwa jina/majina yanavyoandikwa ndivyo yatakavyoonekana katika Hati ya Haki Miliki ya Kimila. Weka alama ya vema (V) kwenye kisanduku mahala panapohusika.

1. JINALA TAASISI INAYO OMBWA:

2. MAELEZO YA MWAKILISHI WA KWAZA WA TAASISI INAYO OMBWA

JINALA KWAZA: JINALA KATI: JINALA UKOO:

3. UMRI (MIAKA) 4. ANUANI KAMILI: 5. URAIA: 6. KUMB: 7. CHETI: 8. JINSIA MUME MKE

2. MAELEZO YA MWAKILISHI WA PILI WA TAASISI INAYO OMBWA

JINALA KWAZA: JINALA KATI: JINALA UKOO:

3. UMRI (MIAKA) 4. ANUANI KAMILI 5. URAIA 6. KUMB: 7. CHETI: 8. JINSIA MUME MKE

9. TAASISI IMESAJILIWA: Bado Tayari 10. KAMA TAYARI NAMBA YA USAJILI YA TAASISI:

11. MASKANI YA TAASISI: NCHI: WILAYA: KATA: KIJJI: KITONGOJI:

12. MAJINA YA WAKURUGENZI WA TAASISI (kama nafasi haitoshi ambatanisha orodha kamili ya wanakikundi)

1. 2. 3. 4. 5. 6.

13. MAJINA YA WADHAMINI WA TAASISI (wawe wanakijiji wasio na uhusiano wa kifamilia na waombaji au na taasisi yenyewe)

1. 2. 3. 4. 5. 6.

13. MAELEZO JUU YA MAHALI ALIPO ZALIWA MWAKILISHI WA KWAZA NA WA PILI

A. MKOA: WILAYA: KATA: KIJJI: KITONGOJI:

B. MKOA: WILAYA: KATA: KIJJI: KITONGOJI:

14. MAELEZO JUU YA UKUBWA WA ENEO 13. MAELEZO JUU YA MAHALI ENEO LILIPO UKUBWA(Ekari): WILAYA: KATA: KIJJI: KITONGOJI:

15. MATUMIZI YA ARDHI KWA SASA: 16. MATUMIZI YANAYO OMBWA:

17 MAJINA YA WAKAZI WA ARDHI JIRANI NADIRA YAKE (i) (ii) (iii) (iv) (v) MAJINA YA WAKAZI WA ARDHI JIRANI NADIRA YAKE (vi) (vii) (viii) (ix) (x)

18 JINALA MWAKILISHI WA KWAZA NA WA PILI SAINI DOLEGUMBA

A. B.

TAREHE: MAHALI:

19. KWAMATUMIZI YA OFISI

UAMUZI WA HALMASHAURI YA KIJJI UAMUZI WA MKUTANO MKUU WA KIJJI

APEWE ASIPEWE APEWE ASIPEWE

JINA SAINI JINA SAINI

M/Kiti: M/Kiti:

VEO: VEO:

Mjumbe: Mjumbe:

TAREHE: TAREHE:

MAELEZO: KUMB. = KUMBUKUMBU YA HATI YA URAIA DED = Mkurugenzi Mtendaji (W) A/Mteule = Afisa Mteule (W) CHETI = KUMBUKUMBU YA CHETI CHAKUZALIWA M/Kiti = Mwenyekiti VEO = Afisa Mtendaji wa Kijiji