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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA BUSOKELO

TANGAZO LA ZABUNI YA KUKODISHA KANTINI YA HALMASHAURI YA
WILAYA YA BUSOKELO ZABUNI NA. LGA/BDC/2024/2025/NC/01.
Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Busokelo anawatangazia wananchi wote
kuwa anakodisha sehemu ya kantini iliyopo katika Jengo la Halmashauri ya Wilaya ya
Busokelo Makao Makuu. Hivyo Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya
Busokelo anakaribisha maombi ya kukodisha Kantini kwa wazabuni wenye uzoefu katika

kutoa huduma ya chakula na Viburudisho.

SIFA ZA MUOMBAUJI

Mwombaiji lazima awe raia wa Tanzania mwenye umri wa kuanzia miaka 18 na
kuendelea

Mwombaji lazima awe na namba ya utambulisho ya mlipa kodi (Tin Number)
Mwombayji lazima awe na leseni hai ya Biashara.

Mwombaiji lazima andike barua ya maombi kwa jina la Kampuni au jina la biashara
Mwombaiji awe amewahi kufanya kazi ya kutoa huduma ya chakula na viburudisho
katika taasisi za Umma na Mashirika, ambatanishe nyaraka muhimu ili kuthibitisha
kuwa amewabhi kufanya kazi na serikali , nakala kama Mkataba wa kazi/LPO, Hati za

malipo katika kipindi cha kuanzia mwaka 2022 mpaka 2025
Mwombaji lazima aambatanishe barua ya utambulisho kutoka Ofisi ya Mtendaji

Mwombaiji atatakiwa kulipia Gharama ya maombi ya Zabuni kiasi cha shilingi za
Kitanzania elfu hamsini tu (50,000/=) kabla ya kuwasilisha barua ya maombi.

Malipo yote ya maombi ya Zabuni yalipwe kwenye Account ya Halmashauri, Kabla
ya kuwasilisha barua ya maombi, waombaji watafika Ofisi ya mapato iliyopo
Halmashauri ili wapate namba ya kumbukumbu ya malipo (Control Number).
Mwombaiji lazima awe na mashine ya kutolea risiti za kielektroniki (EFD Machine).
Mwombaiji katika barua yake ya Maombi Lazima ataje kiasi atakachoilipa Halmashauri

kwa Mwezi.
Bahasha ifungwe kwa lakii na Kuandikwa Namba ya Zabuni

(LGA/BDC/2024/2025/NC/01)
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